എം.കെ രാഘവന്‍റെ റോഡ് ഷോ: ആവേശമായി ക്രിക്കറ്റ് താരം നവജോത് സിങ് സിദ്ധു

എം.കെ രാഘവന്റെ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് പ്രചരണത്തിന് ആവേശം പകരാന്‍ മുന്‍ ക്രിക്കറ്റ് താരവും പഞ്ചാബ് മന്ത്രിയുമായ നവജോത് സിങ് സിദ്ധു കോഴിക്കോട് എത്തി. ടൗണിൽ സിദ്ധു പങ്കെടുത്ത റോഡ് ഷോയില്‍ നിരവധി യു.ഡി.എഫ് പ്രവര്‍ത്തകര്‍ പങ്കെടുത്തു. രാവിലെ പത്തരയോടെ പാളയം പുഷ്പ ജങ്ഷനില്‍ നിന്ന് റോഡ് ഷോ ആരംഭിക്കുമെന്നാണ് അറിയിച്ചിരുന്നത്. എന്നാല്‍ നവജോത് സിങ് സിദ്ധു എത്താന്‍ വൈകി. രണ്ട് മണിക്കൂറോളം കാത്തിരുന്ന പ്രവര്‍ത്തകര്‍ക്കിടയിലേക്ക് പന്ത്രണ്ടരയോടെ നവജോത് സിങ് സിദ്ധു എത്തി. കോഴിക്കോട് മണ്ഡലത്തിന് പുറമെ വടകര, വയനാട് മണ്ഡലങ്ങളിലും സിദ്ധു പ്രചാരണ പരിപാടികളില്‍ പങ്കെടുക്കുന്നുണ്ട്. ‌‌

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *