പാലക്കാട് കനത്തപോരാട്ടം; മൂന്ന് മുന്നണികളും പ്രതീക്ഷയില്‍‌

തെരഞ്ഞെടുപ്പ് പ്രചാരണം അവസാനഘട്ടത്തില്‍ എത്തിയതോടെ പ്രവചനങ്ങള്‍ക്ക് അതീതമായ മത്സരമാണ് പാലക്കാട് മണ്ഡലത്തില്‍ നടക്കുന്നത്. എല്‍.ഡി.എഫും യു.ഡി.എഫും ബി.ജെ.പിയും പ്രചാരണ രംഗത്ത് സജീവമാണ്.സംഘടനതലത്തിലുള്ള ഭദ്രതയും ചെറുപാര്‍ട്ടികളുടെ പിന്തുണയും ന്യൂനപക്ഷ വോട്ടുകളും അനുകൂലമാകുമെന്ന വിശ്വാസത്തിലാണ് യു.ഡി.എഫ്.എന്‍.ഡി.എയിലും ബി.ജെ.പിയിലും ഉള്ള ഭിന്നത യു.ഡി.എഫിന് അനുകൂലമാക്കാനും സാധ്യതയുണ്ട്.

പരമ്പരാഗതമായ ഇടതുപക്ഷ വോട്ടുകളിലാണ് സിപിഎം ഇത്തവണയും പ്രതീക്ഷവെച്ചുപുലര്‍ത്തുന്നത്.താന്‍ കൊണ്ടുവന്ന വികസന നേട്ടങ്ങളും രാജേഷ് ഉയര്‍ത്തികാട്ടുന്നു. വോട്ട് വര്‍ധിപ്പിക്കാനാണ് ബി.ജെ.പി ശ്രമം.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *