സുരേഷ് ഗോപിക്ക് വിജയാശംസകൾ നേർന്ന് മോഹൻലാൽ

കൊച്ചി: തൃശൂർ ലോക്സഭാ മണ്ഡലത്തിലെ എൻഡിഎ സ്ഥാനാർത്ഥി സുരേഷ് ഗോപിക്ക് വിജയാശംസകൾ നേർന്ന് മോഹൻലാൽ. ഇരുവരും നടത്തിയ കൂടിക്കാഴ്ചയിലാണ് ആശംസകൾ നേർന്നത്. മോഹൻലാലിന്റെ കൊച്ചിയിലെ വസതിയിലായിരുന്നു കൂടിക്കാഴ്ച. എന്നാൽ കൂടിക്കാഴ്ച രാഷ്ട്രീയപരമല്ലെന്നും തീർത്തും വ്യക്തിപരമാണെന്നും സുരേഷ് ഗോപി പറഞ്ഞു.കൂടിക്കാഴ്ച രാഷ്ട്രീയ പരമല്ലെന്നും തന്റെ വോട്ട് തിരുവനന്തപുരത്താണെന്നും ആർക്ക് വോട്ട് ചെയ്യുമെന്നത് വ്യക്തിപരമായ കാര്യമാണെന്നും മോഹൻലാൽ പ്രതികരിച്ചു. സുരേഷ് ഗോപിക്ക് ആശംസകൾ നേരുന്നതായും മോഹൻലാൽ വ്യക്തമാക്കി.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *