യാത്രക്കാരെ മര്‍ദ്ദിച്ച് ഇറക്കിവിട്ട സംഭവം; പ്രതികള്‍ക്കെതിരെ വധശ്രമക്കുറ്റം ചുമത്തി

കൊച്ചി: യാത്രക്കാരെ മര്‍ദ്ദിച്ച് ഇറക്കി വിട്ട സംഭവത്തില്‍ പിടിയിലായ സുരേഷ് കല്ലട ബസ് ജീവനക്കാര്‍ക്കെതിരെ വധശ്രമം, മോഷണം, എന്നീ കുറ്റങ്ങള്‍ ചുമത്തി. സംഭവത്തിലുള്‍പ്പെട്ട രണ്ട് പേരെ കൂടി പോലീസ് കസ്റ്റഡിയിലെടുത്തു.അതേസമയം, കേസില്‍ പ്രതികളായ ജീവനക്കാരെ സസ്‌പെന്‍ഡ് ചെയ്തതായി കല്ലട ട്രാവല്‍സ് വിശദീകരണക്കുറിപ്പില്‍ വ്യക്തമാക്കി. വൈറ്റിലയില്‍ നടന്ന ആക്രമത്തില്‍ കല്ലട ട്രാവല്‍സ് ഖേദം പ്രകടിപ്പിക്കുകയും ചെയ്തു.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *