ഇത്തവണ എൻഡിഎ ചരിത്ര വിജയം നേടും: കുമ്മനം രാജശേഖരൻ

തിരുവനന്തപുരം: കേരള രാഷ്ട്രീയം എൻഡിഎക്ക് അനുകൂലമായി മാറിയെന്ന് കുമ്മനം രാജശേഖരൻ. ചരിത്രത്തിലെ ഏറ്റവും വലിയ വിജയം എൻഡിഎ നേടും. തിരുവനന്തപുരം ലോകസഭാ മണ്ഡലത്തിൽ എൻഡിഎയുടെ വിജയം സുനിശ്ചിതമാണ്. ഇടത് വലത് മുന്നണികളുടെ നുണ പ്രചരണവും അക്രമ രാഷ്ട്രീയവും തള്ളിക്കളയുന്ന തെരെഞ്ഞെടുപ്പ് ആയിരിക്കും ജനം നടത്തുക.

കെട്ടുറപ്പുള്ള സർക്കാരിനായാണ് ഇത്തവണ ജനം വോട്ടു ചെയ്യുക. അവസരവാദ രാഷ്ട്രീയത്തിനും അഴിമതി രാഷ്ട്രീയത്തിനും കനത്ത തിരിച്ചടിയായിരിക്കും ഇത്തവണ ഉണ്ടാവുകയെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. തിരുവനന്തപുരം ഫോർട്ട് ഹൈസ്കൂളിൽ വോട്ട് രേഖപ്പെടുത്തിയ ശേഷം മാദ്ധ്യമങ്ങളോട് സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു അദ്ദേഹം

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *