തിരുവനന്തപുരത്തും കായംകുളത്തും കള്ളവോട്ട് നടന്നെന്ന് പരാതി

ലോക്സഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ കള്ളവോട്ട് നടന്നുവെന്ന് പരാതി. തിരുവനന്തപുരം കമലേശ്വരത്തും കായംകുളത്തുമാണ് കള്ളവോട്ട് സംബന്ധിച്ച പരാതി ഉയര്‍ന്നത്. ചെന്നൈയില്‍ ജോലി ചെയ്യുന്ന കമലേശ്വരം സ്വദേശി സജിന്‍ മുഹമ്മദ് വോട്ട് ചെയ്യുന്നതിന് വേണ്ടി മാത്രമാണ് ഇന്ന് തിരുവനന്തപുരത്ത് വന്നത്. പന്ത്രണ്ടരയോടെ കമലേശ്വരം സ്കൂളിലെ 91ആം ബൂത്തിലെത്തിയ സജിനോട് ഈ വോട്ട് രേഖപ്പെടുത്തി കഴിഞ്ഞുവെന്നാണ് പോളിങ് ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍ പറഞ്ഞത്

താന്‍ വന്നിട്ടില്ലെന്ന് ആവര്‍ത്തിച്ച് പറഞ്ഞതോടെ ബൂത്ത് ഏജന്‍റുമാര്‍ ബഹളംവെച്ചുവെന്നും സജിന്‍ ആരോപിച്ചു. തുടര്‍ന്ന് തെരഞ്ഞെടുപ്പ് ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍ ഇടപെട്ട് സജിന് ടെന്‍ഡേര്‍ഡ് വോട്ട് രേഖപ്പെടുത്താന്‍ അവസരം നല്‍കുകയായിരുന്നു.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *