ആദിവാസികള്‍ക്ക് മര്‍ദ്ദനം, പൊലീസ് അറസ്റ്റ്; വയനാട് തൊവരിമലയിൽ ഭൂസമരക്കാരെ പൊലീസ് ഒഴിപ്പിക്കുന്നു

വയനാട് തൊവരിമലയിലെ ഭൂമി പൊലീസും വനം വകുപ്പും കൈയ്യേറ്റം ഒഴിപ്പിക്കുന്നു. മാധ്യമങ്ങളെ വിലക്കികൊണ്ടാണ് ഒഴിപ്പിക്കൽ നടപടികൾ നടക്കുന്നത്. സമരസമിതി നേതാക്കളായ എം.പി കുഞ്ഞിക്കണാരൻ, കെ.ജി മനോഹരൻ, രാജേഷ് അപ്പാട് എന്നിവരെ പൊലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു. നിരവധി ആദിവാസികളെ മര്‍ദ്ദിച്ച പൊലീസ് പ്രദേശത്ത് ഇപ്പോഴും ക്യാമ്പ് ചെയ്യുകയാണ്. നൂറു കണക്കിന് സമരക്കാരാണ് പൊലീസിനെ ചെറുത്ത് ഇപ്പോഴും തൊവരിമലയിയിലുള്ളത്.

അഖിലേന്ത്യ ക്രാന്തികാരി കിസാൻസഭ, ആദിവാസി ഭാരത് സഭ എന്നീ സംഘടനകളുടെ നേതൃത്വത്തിലാണ് വയനാട്ടില്‍ ഭൂസമരം ആരംഭിച്ചത്.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *