ഹോളിവുഡ് ചലച്ചിത്രം അവഞ്ചേഴ്സ്; ഇന്‍ഫിനിറ്റി വാറിന് പുതിയ റെക്കോഡ്

ലോക സിനിമാ ആരാധകരെ ത്രസിപ്പിച്ച ഹോളിവുഡ് ചലച്ചിത്രം അവഞ്ചേഴ്സ്; ഇന്‍ഫിനിറ്റി വാറിന് ബോക്‌സ് ഓഫീസില്‍ പുതിയ റെക്കോഡ്.  റിലീസ് ചെയ്ത് പത്ത് ദിവസത്തിനുള്ളില്‍ 6450 കോടി രൂപ ( ഒരു ബില്ല്യന്‍ യുഎസ് ഡോളര്‍) ബോക്‌സ് ഓഫീസില്‍ നിന്നും കള്ക്ഷന്‍ നേടിയ ചിത്രമായി അവഞ്ചേഴ്സ്; ഇന്‍ഫിനിറ്റി വാര്‍ മാറി. കഴിഞ്ഞ മാസം 25 ന് റിലീസ് ചെയ്ത ചിത്രം ഇന്നലെയാണ് റെക്കോഡ് നേട്ടത്തിലെത്തിയത്.6450 കോടി രൂപ കളക്ഷന്‍ നേടുന്ന 33ാ- മത്തെ ചിത്രമാണ് അവഞ്ചേഴ്‌സ്; ഇന്‍ഫിനിറ്റി വാര്‍. ഡിസ്‌നിയുടെ തന്നെ മറ്റൊരു സിനിമയായ സ്റ്റാര്‍ വാര്‍സ്; ദ ഫോഴസ് അവക്കേന്‍സിന്റെ റെക്കോഡാണ് അവഞ്ചേഴ്സ്; ഇന്‍ഫിനിറ്റി വാര്‍ മറികടന്നത്. 12 ദിവസം കൊണ്ടായിരുന്നു സ്റ്റാര്‍ വാര്‍സ്; ദ ഫോഴ്സ് അവക്കേന്‍സ് 6450 കോടി രൂപ കളക്ഷനായി നേടിയത്.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *