പ്രകടനം മോശം;ജീവനക്കാരെ നിരത്തി നിർത്തി മുഖത്തടിച്ചു വനിതാ മാനേജർ

യിച്ചാങ് :മോശം പ്രകടനത്തെ തുടര്‍ന്ന് കമ്പനി ജീവനക്കാരെ നിരത്തി നിര്‍ത്തി വനിതാ മാനേജര്‍ കരണത്തടിച്ചു. ചൈനയിലെ ഹുബി പ്രവിശ്യയിലുള്ള യിച്ചാങിലെ ഒരു റിയല്‍ എസ്റ്റേറ്റ് കമ്പനിയില്‍ നിന്നാണ് ഈ ഞെട്ടിക്കുന്ന ദൃശ്യങ്ങള്‍ പുറത്ത് വരുന്നത്. ജീവനക്കാര്‍ തന്നെയാണ് മാനേജരോട് തങ്ങളുടെ മുഖത്തടിക്കണമെന്ന് അഭ്യര്‍ത്ഥിച്ചതെന്നാണ് റിപ്പോര്‍ട്ടുകള്‍.ഏപ്രില്‍ മാസം അവസാനം നടന്ന ഈ സംഭവത്തിന്റെ വീഡിയോ വ്യാപകമായാണ് സമൂഹ മാധ്യമങ്ങള്‍ വഴി പ്രചരിക്കപ്പെടുന്നത്. കമ്പനിയുടെ ആറ് ഏജന്റമാരെയാണ് മാനേജര്‍ മുഖത്തടിച്ച് ശിക്ഷിക്കുന്നത്. ജീവനക്കാരോട് മാനേജര്‍ നടത്തിയ മോശം പെരുമാറ്റത്തിനെതിരെ വ്യാപക പ്രതിഷേധമാണ് സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളില്‍ ഉയര്‍ന്നത്. ഇതിനെ തുടര്‍ന്ന് വനിതാ മാനേജറെ ജോലിയില്‍ നിന്നും പിരിച്ചു വിട്ടതായി കമ്പനി അറിയിച്ചു.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *