കോട്ടയം വഴിയുള്ള ട്രെയിന്‍ ഗതാഗതം പുനസ്ഥാപിച്ചു

കോട്ടയം: കോട്ടയം വഴിയുള്ള ട്രെയിന്‍ ഗതാഗതം പുനസ്ഥാപിച്ചു. പന്ത്രണ്ടര മണിക്കൂറിന് ശേഷമാണ് ട്രെയിന്‍ ഗതാഗതം പുനസ്ഥാപിച്ചത്. നാഗമ്പടം മേല്‍പ്പാലം പൊളിക്കുന്നതിന് മുന്നോടിയായാണ് ഗതാഗത നിയന്ത്രണം ഏര്‍പ്പെടുത്തിയത്. തിരുവനന്തപുരം-ചെന്നൈ സൂപ്പര്‍ഫാസ്റ്റാണ് ആദ്യം ഇതു വഴി കടത്തിവിട്ടത്. വിദഗ്ധ പരിശോധനയ്ക്ക് ശേഷമാണ് ട്രെയിന്‍ കടത്തി വിടാന്‍ തീരുമാനമായത്.

കോട്ടയം നാഗമ്പടം പഴയ പാലം പൊളിക്കുന്നതിനുള്ള ശ്രമം താല്‍കാലികമായി ഉപേക്ഷിച്ചതോടെയാണ് ട്രെയിന്‍ കടത്തി വിടാന്‍ തീരുമാനിച്ചത്. നിയന്ത്രിത സ്‌ഫോടന സംവിധാനം ഉപയോഗിച്ച് പാലം പൊളിക്കുന്നതിനുള്ള രണ്ടാമത്തെ ശ്രമവും പരാജയപ്പെട്ടതിനെത്തുടര്‍ന്നാണ് നാഗമ്പടം പാലം പൊളിക്കുന്നതിനുള്ള നീക്കം ഇപ്പോള്‍ ഉപേക്ഷിച്ചത്.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *