ഹിന്ദു വിരുദ്ധ പരാമർശം നടത്തിയ നടൻ കമൽഹാസനെതിരെ ജനരോഷം ശക്തമാകുന്നു

ഹിന്ദു വിരുദ്ധ പരാമർശം നടത്തിയ നടൻ കമൽഹാസനെതിരെ ജനരോഷം ശക്തമാകുന്നു . അറവാകുറിച്ചിയിൽ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് പ്രചാരണം നടത്താനെത്തിയ കമൽഹാസനു നേരെ ജനങ്ങൾ ചീമുട്ടയേറും,കല്ലേറും നടത്തി . തുടർന്ന് പ്രതിഷേധിച്ച ജനങ്ങളെ മക്കൾ നീതി മയ്യം പ്രവർത്തകർ കൈയ്യേറ്റം ചെയ്തു .

ഇന്ന് രാവിലെ തിരുപ്പുറം കുന്ദ്രത്തിൽ നടന്ന തെരഞ്ഞെടുപ്പ് പ്രചാരണത്തിനിടെ ജനങ്ങൾ കമൽഹാസനെതിരെ ചെരിപ്പുകൾ എറിഞ്ഞിരുന്നു . ഇന്ത്യയിലെ ആദ്യ തീവ്രവാദി ഹിന്ദുവാണെന്നായിരുന്നു കമൽഹാസന്റെ വിവാദ പരാമർശം . മത വികാരത്തെ വ്രണപ്പെടുത്തും വിധത്തിൽ പ്രസ്താവന നടത്തിയ കമൽഹാസനെതിരെ ശക്തമായ പ്രതിഷേധമാണ് ഉയരുന്നത്

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *