ഐഎസ് ബന്ധം ഉണ്ടെന്ന് സംശയം; വ്യാജ രേഖകളുമായി ചെന്നൈയില്‍ തൃശൂര്‍ സ്വദേശി പിടിയിൽ

വ്യാജ രേഖകളുമായി ചെന്നൈയില്‍ മലയാളിയെ അറസ്റ്റ് ചെയ്തു. തൃശൂര്‍ സ്വദേശി ഷാഹുല്‍ ഹമീദിനെയാണ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തത്.ഇയാള്‍ക്ക് ഐഎസ് ബന്ധം ഉള്ളതായി സംശയമുണ്ടെന്ന് പൊലീസ് വ്യക്തമാക്കി. ചെന്നൈ റെയില്‍വേ സ്റ്റേഷനില്‍ നിന്നാണ് ഷാഹുല്‍ ഹമീദിനെ ആര്‍പിഎഫ് അറസ്റ്റ് ചെയതത്. ഉന്നത പൊലീസ് ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍ ഇയാളെ ചോദ്യം ചെയ്ത് വരികയാണ്.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *