പിവി അന്‍വറിന്റെ ഭാര്യാപിതാവിന്റെ തടയണ പൊളിക്കണമെന്ന് ഹൈക്കോടതി

മലപ്പുറം: പൊന്നാനി ലോക്സഭാ മണ്ഡലത്തിലെ ഇടത്പക്ഷ സ്വതന്ത്ര സ്ഥാനാര്‍ത്ഥി പിവി അന്‍വറിന്റെ ഭാര്യാപിതാവിന്റെ പേരിലുള്ള അനധികൃത തടയണ പൊളിക്കണമെന്ന് ഹൈക്കോടതി. തടയണയിലെ വെള്ളം തുറന്ന് വിട്ടത് കൊണ്ട് മാത്രം കാര്യമില്ല. ഈ മാസം മുപ്പതിനകം ചീങ്കണ്ണിപ്പാറയിലെ തടയണ പൂര്‍ണമായും പൊളിച്ചു മാറ്റണമെന്ന് കോടതി നിര്‍ദേശിച്ചു. സ്‌റേറ്റ് അറ്റോര്‍ണിക്കാണ് ഹൈക്കോടതി നിര്‍ദേശം നല്‍കിയത്.കഴിഞ്ഞ വര്‍ഷമുണ്ടായ പ്രളയം മറന്നോയെന്ന് കോടതി ആരാഞ്ഞു. മുപ്പതിന് കേസ് വീണ്ടും പരിഗണിക്കുമെന്നും കോടതി പറഞ്ഞു.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *