കോണ്‍ഗ്രസിന് ഒരു അമിത് ഷായെ ആവശ്യമുണ്ട് ; മെഹ്ബൂബ മുഫ്തി

പൊതുതെരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ പരാജയപ്പെട്ടതിന് പിറകെ ബി.ജെ.പിക്കും നരേന്ദ്ര മോദിക്കും ആശംസയറിയിച്ച് മുന്‍ ജമ്മു കശ്മീര്‍ മുഖ്യമന്ത്രി മെഹ്ബൂബ മുഫ്തി. കോണ്‍ഗ്രസിന് ഒരു അമിത് ഷായുടെ ആവശ്യമുണ്ടെന്നും മെഹ്ബൂബ് ട്വിറ്ററില്‍ കുറിച്ചു. കശ്മീരിലെ ആനന്ത്നാഗ് മണ്ഡലത്തില്‍ നിന്നായിരുന്നു മെഹബൂബ ജനവിധി തേടിയിരുന്നത്.

നാഷണല്‍ കോണ്‍ഫറന്‍സിനും കോണ്‍ഗ്രസിനും പിറകിലായി മൂന്നാം സ്ഥാനത്തായിരുന്നു പി.ഡി.പി സ്ഥാനാര്‍ഥിയായ മെഹ്ബൂബ മുഫ്തി.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *