‘പെങ്ങമ്മാര്‍ പാടും: ആങ്ങളമാര്‍ കേള്‍ക്കും’: പെണ്‍പാട്ടുത്സവം രജിസ്‌ട്രേഷന്‍ 30 വരെ

മലപ്പുറം: വിദ്യാര്‍ഥിനികള്‍ക്കും വീട്ടമ്മമാര്‍ക്കും ലളിതഗാനവും മാപ്പിളപ്പാട്ടും ചലച്ചിത്രഗാനവും ആലപിക്കുന്ന, പുരോഗമന കലാസാഹിത്യ സംഘം മലപ്പുറം മേഖലാ സമിതിയുടെ ‘പെങ്ങമ്മാര്‍ പാടും: ആങ്ങളമാര്‍ കേള്‍ക്കും’ പെണ്‍പാട്ടുത്സവത്തില്‍ പങ്കെടുക്കാന്‍ ആഗ്രഹിക്കുന്നവര്‍ മേയ് 30 നകം പേര്‍ രജിസ്റ്റര്‍ ചെയ്യണം. ജൂണ്‍ ആദ്യവാരത്തില്‍ മലപ്പുറത്താണ് പെണ്‍പാട്ടുത്സവം. ഫോണ്‍: 9847247066, 9446249664.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *