നിപാ വൈറസിനെയും മഴക്കാല രോഗങ്ങളെ നേരിടാന്‍ തയ്യാറാണ് ബീച്ച് ആശുപത്രി അധികൃതര്‍

കോഴിക്കോട്: നിപാ വൈറസ് ഭീതിയെ തുടര്‍ന്ന് പനി ബാധിതര്‍ക്കായി പുതിയ ക്ലിനിക്കും വാര്‍ഡും ആരംഭിച്ചതായി കോഴിക്കോട് ബീച്ച് ആശുപത്രി സൂപ്രണ്ട് അറിയിച്ചു.

നിപാ വൈറസ് രോഗലക്ഷണങ്ങളുമായി എത്തുന്നവരുടെ ഒപി ടിക്കറ്റില്‍ പ്രത്യേക സീല്‍ പതിപ്പിക്കും. ആ ടിക്കറ്റ് ഫാര്‍മസിയിലും ലാബിലും കാണിച്ചാല്‍ ക്യൂ നില്‍ക്കാതെ ഇവര്‍ക്ക് മരുന്നു ലഭിക്കുന്നതിനും പരിശോധനയ്ക്കും സൗകര്യം ഒരുക്കിയിട്ടുണ്ട്. പനി ക്ലിനിക്ക് ഉച്ചയ്ക്കുശേഷം രണ്ട് മുതല്‍ രാത്രി എട്ട് വരെ പ്രവര്‍ത്തിക്കും. മഴക്കാല രോഗങ്ങളെ നേരിടാനാനായി ആശുപത്രി സജ്ജമായി കൊണ്ടിരിക്കുകയാണെന്നും സൂപ്രണ്ട് പറഞ്ഞു.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *