കാനഡിലെ ഇന്ത്യന്‍ ഭക്ഷണശാലയില്‍ സ്‌ഫോടനം: 15 പേര്‍ക്ക് പരിക്കേറ്റു

മിസ്സിസാഗ:കാനഡിലെ ടൊറന്റോയില്‍ ഇന്ത്യന്‍ ഭക്ഷണശാലയില്‍ സ്‌ഫോടനം. ടൊറന്റോയിലെ മിസ്സിസാഗയില്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ബോംബെ ഭേല്‍ എന്ന ഭക്ഷണശാലയിലായിരുന്നു തീപിടുത്തം. അപകടത്തില്‍ 15 പേര്‍ക്ക് പരിക്കേറ്റു. ഇവരെ ആശുപത്രിയിലേക്ക് മാറ്റി. പരിക്കേറ്റവരില്‍ മൂന്ന് പേരുടെ നില ഗുരുതരമാണ്.

വ്യാഴാഴ്ച രാത്രി 10.30ഓടെയായിരുന്നു സ്‌ഫോടനം നടന്നത്. സ്‌ഫോടന കാരണമെന്തെന്ന് വ്യക്തമല്ല. വിശദമായ അന്വേഷണത്തിനു ശേഷം മാത്രമേ വ്യക്തമായ വിവരം ലഭിക്കുകയുള്ളൂ.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *