യന്ത്ര ഊഞ്ഞാല്‍ തകര്‍ന്ന് പത്ത് വയസുകാരി മരിച്ചു: ആറ് പേര്‍ക്ക് ഗുരുതര പരിക്ക്

അനന്തപുര്‍: ആന്ധ്രപ്രദേശിലെ അനന്തപുരില്‍ യന്ത്ര ഊഞ്ഞാലിന്റെ ട്രോളി കാറുകളില്‍ ഒന്ന് തകര്‍ന്നു വീണുണ്ടായ അപകടത്തില്‍ പത്തുവയസുകാരി മരിച്ചു. മൂന്നു കുട്ടികള്‍ ഉള്‍പ്പെടെ ആറ് പേര്‍ക്ക് ഗുരുതരമായി പരിക്കേറ്റു. ഞായറാഴ്ച രാത്രിയായിരുന്നു സംഭവം.

ഇവിടെ നടന്ന ഒരു എക്‌സിബിഷനിടെയാണ് അപകടമുണ്ടായത്. കറങ്ങിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നതിനിടയില്‍ ഊഞ്ഞാലില്‍ നിന്ന് ആളുകള്‍ ഉള്‍പ്പെടെ താഴേക്ക് വീഴുകയായിരുന്നു. ട്രോളി കാറിന്റെ ബോള്‍ട്ട് ഊരിപ്പോയതാണ് അപകടത്തിന് കാരണം.

ബോള്‍ട്ട് ഇളകി ഇരിക്കുന്നത് ഓപ്പറേറ്ററുടെ ശ്രദ്ധയില്‍ പെടുത്തിയെങ്കിലും ഇയാള്‍ യാതൊരു മുന്‍കരുതലും സ്വീകരിച്ചില്ലെന്നു ദൃക്‌സാക്ഷികള്‍ പറഞ്ഞു. സംഭവത്തില്‍ ജില്ല ഭരണകൂടം അന്വേഷണത്തിന് ഉത്തരവിട്ടു.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *