പബ്ലിക് ചാരിറ്റബിള്‍ ട്രസ്റ്റ് ഉദ്ഘാടനം നാളെ

പഴയന്നൂര്‍: ജീവകാരുണ്യ പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ ലക്ഷ്യമിട്ടുകൊണ്ട് പഴയന്നൂര്‍ ആസ്ഥാനമാക്കി പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന പബ്ലിക് ചാരിറ്റബിള്‍ ട്രസ്റ്റിന്റെ ഉദ്ഘാടനം നാളെ വൈകീട്ട് നാലിനു മായന്നൂരിലെ മാസ്റ്റര്‍ സൗരവ് നിര്‍വഹിക്കും. അസിസ്റ്റന്റ് കളക്ടര്‍ പ്രേം കൃഷ്ണന്‍ ഐഎഎസ് മുഖ്യാതിഥിയായിരിക്കും. ചടങ്ങില്‍ 500 കുട്ടികള്‍ക്കു പുസ്തക വിതരണം നടത്തുമെന്നും എസ്എസ്എല്‍സി, പ്ലസ്ടു പരീക്ഷയില്‍ എല്ലാ വിഷയത്തിനും എപ്ലസ് നേടിയവരെ അനുമോദിക്കുമെന്നും ഭാരവാഹികളായ എം. അബ്ദുള്‍ഹക്കീം, പി.എസ്. ഷമീര്‍, എം.എം.പി. ഷിഹാബ് തുടങ്ങിയവര്‍ പത്രസമ്മേളനത്തില്‍ അറിയിച്ചു.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *