സിദാന്‍ ഖത്തര്‍ ടീം പരിശീലക സ്ഥാനത്തേക്ക്?

റയല്‍ മാഡ്രിഡ് പരിശീലക സ്ഥാനം ഒഴിഞ്ഞ സിനദിന്‍ സിദാന്‍ ഖത്തര്‍ ദേശീയ ടീമിന്റെ പരിശീലകനായേക്കുമെന്ന് റിപ്പോര്‍ട്ട്. 2022 ഫുട്‌ബോള്‍ ലോകകപ്പിനായി ഖത്തര്‍ ടീമിനെ സജ്ജമാക്കാന്‍ അടുത്ത നാലു വര്‍ഷത്തേക്ക് ഏകദേശം 1573 കോടി രൂപയുടെ കരാറാണ് ഖത്തര്‍ സിദാന് നല്‍കിയിരിക്കുന്നതെന്നാണ് വിവരം.ട്വിറ്റര്‍ വഴി പ്രമുഖ ഈജിപ്ത്യന്‍ ബിസിനസുകാരനായ നാഗ്വിബ് സാവ്‌രിസാണ് ഇതുസംബന്ധിച്ച സൂചന നല്‍കിയത്.

 

മികച്ച ഓഫറുകൾക്ക് ഇവിടെ ക്ലിക് ചെയ്യുക :https://cashkaro.com/shop/eveningkerala-exclusive-offers?r=1723171&utm_source=NewspaperTab&utm_medium=EveningKerala

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *