നിപ: വ്യാജപ്രചരണം നടത്തിയ അഞ്ചുപേര്‍ അറസ്റ്റില്‍

കോഴിക്കോട്: നിപ പനിയേക്കുറിച്ച്‌ വ്യാജ പ്രചരണം നടത്തിയ അഞ്ചുപേര്‍ അറസ്റ്റിലായി. സോഷ്യല്‍ മീഡിയാ വഴിയായിരുന്നു ഇവരുടെ പ്രചരണം. ഒറ്റവായനയില്‍ ആധികാരികം എന്നുതോന്നുന്ന രീതിയിലായിരുന്നു ഇവരുടെ പ്രചരണം. നടക്കാവ്, നല്ലളം, ഫറൂഖ് സ്റ്റേഷനുകളിലാണ് ഇവര്‍ക്കെതിരെ കേസെടുത്തതും അറസ്റ്റുകളുണ്ടായതും.എന്നാല്‍ സ്വന്തം കുറിപ്പുകള്‍ക്ക് പരമാവധി റീച്ച്‌ കിട്ടുക എന്നതിലുപരി മറ്റൊരു നേട്ടവുമില്ലാതെയാണ് ഒരു നാടിനെ മുഴുവന്‍ ബാധിക്കുന്നതരത്തിലുള്ള ക്രൂരതയ്ക്ക് ഇവര്‍ മുതിര്‍ന്നത്. യാതൊരു കാരണവശാലും ഇത്തരം സന്ദേശങ്ങള്‍ ആര്‍ക്കും അയയ്ക്കരുതെന്ന് ജില്ലാ പൊലീസ് മേധാവി കാളിരാജ് മഹേഷ് കുമാര്‍ ഐപിഎസ് അറിയിച്ചു.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *