തിയേറ്റര്‍ ഉടമയുടെ അറസ്റ്റ് അന്യായം: പി.വി.ഗംഗാധരന്‍

കോഴിക്കോട്: എടപ്പാളില്‍ തിയേറ്റര്‍ ഉടമയെ അന്യായമായി അറസ്റ്റ് ചെയ്തവര്‍ക്കെതിരെ ശക്തമായ നടപടിയെടുക്കണമെന്ന് നിര്‍മ്മാതാവും ഫിലിം ഫെഡറേഷന്‍ ഓഫ് ഇന്ത്യ മുന്‍ പ്രസിഡന്റുമായ പി.വി.ഗംഗാധരന്‍ അഭിപ്രായപ്പെട്ടു.
തിയേറ്ററുകളില്‍ നടക്കുന്ന നിയമലംഘനം ഉടമകളുടെ തലയില്‍ കെട്ടിവെക്കുന്നത് ന്യായീകരിക്കാനാകില്ല. നല്ല നിലയില്‍ തിയേറ്റര്‍ വ്യവസായം മുന്നോട്ടുകൊണ്ടുപോകുന്ന ഉടമകളുടെ ആത്മവിശ്വാസം നഷ്ടപ്പെടുത്തുന്നതാണിത്.കേസുകളില്‍ കുറ്റക്കാര്‍ക്കെതിരെ നടപടിയെടുക്കേണ്ട ഉത്തരവാദിത്വം പോലീസിനാണെന്നും പി.വി.ഗംഗാധരന്‍ ചൂണ്ടിക്കാട്ടി.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *