നിര്‍മാണമേഖലയില്‍ എംസാന്‍ഡിന്റെ ഉപയോഗം നാല്‍പത് ശതമാനം വര്‍ധിച്ചു

ചെന്നൈ: തമിഴ്‌നാട്ടിലെ നിര്‍മാണമേഖലയില്‍ എംസാന്‍ഡിന്റെ ഉപയോഗം നാല്‍പത് ശതമാനം വര്‍ധിച്ചുവെന്ന് മുഖ്യമന്ത്രി എടപ്പാടി കെ പളനിസ്വാമി. നിര്‍മാണമേഖലയിലും ജനങ്ങളുടെ ഇടയിലും എംസാന്‍ഡിന്റെ ഉപയോഗം സര്‍ക്കാര്‍ പ്രോത്സാഹിപ്പിച്ചുവെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. സിങ്കനലൂര്‍ എംഎല്‍എ എന്‍. കാര്‍ത്തികിന്റെ ചോദ്യത്തിന് മറുപടിയായാണ് അദ്ദേഹം ഇക്കാര്യം സഭയില്‍ പറഞ്ഞത്.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *