ഔഡി അപ്‌ഗ്രേഡ് ചലഞ്ച് നാളെയും മറ്റന്നാളും

തൃശൂര്‍: ഔഡി കൊച്ചി ഷോറൂമില്‍ അപ്‌ഗ്രേഡ് ചലഞ്ച് നാളെയും മറ്റന്നാളും. പഴയ വാഹനങ്ങള്‍ എക്‌സ്‌ചേഞ്ച് ചെയ്ത് വിപണിവിലയേക്കാള്‍ ഒന്നു മുതല്‍ രണ്ടു ലക്ഷം രൂപ വരെ കൂടുതല്‍ നേടാനുള്ള അവസരമാണ് ഇതിലൂടെ ലഭ്യമാക്കുന്നതെന്ന് ഔഡി ഷോറൂം അധികൃതര്‍ പറഞ്ഞു.

വാഹനങ്ങള്‍ക്കായി സൗജന്യ ചെക്കപ്, പുതിയ ഔഡി കാറുകള്‍ വാങ്ങുന്നവര്‍ക്ക് കുറഞ്ഞ പലിശനിരക്കില്‍ വായ്പാ സൗകര്യം, ബൈ ബാക് ഗാരന്റി, ആകര്‍ഷകമായ വിലയില്‍ ആക്‌സസറികള്‍ എന്നിവ ഇതോടനുബന്ധിച്ചു നല്‍കും. നാളെയും മറ്റന്നാളും രാവിലെ പത്തു മുതല്‍ വൈകുന്നേരം ആറു വരെയാണ് മേള. കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്ക് 9249412345.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *