ശവപ്പെട്ടി വിവാദം : കെ സുധാകരനെ ഐ ഗ്രൂപ്പില്‍ നിന്നും പുറത്താക്കി

തിരുവനന്തപുരം: കെ സുധാകരനെ കോണ്‍ഗ്രസ് ഐ ഗ്രൂപ്പില്‍ നിന്നും പുറത്താക്കി. സുധാകരനുമായി സാഹകരിക്കേണ്ടതില്ലെന്ന് ഐ ഗ്രൂപ്പ് നേതൃത്വം താഴെ തട്ടിലേക്ക് നിര്‍ദേശം നല്‍കി. എറണാകുളം ഡിസിസി ഓഫീസിലെ ശവപ്പെട്ടി പ്രതിഷേധത്തിന് പിന്നില്‍ സുധാകരന്‍ എന്ന് കണ്ടെത്തിയതിനു പിറകെയാണ് നടപടി.
കെപിസിസി നേതൃ സ്ഥാനത്ത് എത്താന്‍ കെ സുധാകരന്‍ തരം താണ കളികള്‍ കളിക്കുന്നു എന്നാണ് ചെന്നിത്തല ഉള്‍പ്പെടെ ഐ ഗ്രൂപ്പിലെ പ്രബല നേതാക്കളുടെ വിലയിരുത്തല്‍. എറണാകുളം ഡിസിസി ഓഫീസില്‍ ശവപ്പെട്ടി വച്ച്‌ പ്രതിഷേധിച്ചതിന് പിടിയിലായവര്‍ സുധാകരന്‍ അനുകൂലികള്‍ ആണെന്ന് കൂടി കണ്ടെത്തിയതോടെയാണ് ഗ്രൂപ്പ് നേതൃത്വം കടുത്ത നടപടിയിലേക്ക് നീങ്ങിയത്.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *