താമരശേരി ചുരത്തിലെ റോഡ് വീതി കൂട്ടി

താമരശേരി: കനത്ത മഴയില്‍ ചുരത്തില്‍ ഇടിച്ചിലുണ്ടായ ഭാഗത്ത് റോഡിന്റെ വീതികൂട്ടല്‍ പ്രവൃത്തി പൂര്‍ത്തിയായി. മെറ്റലിട്ട് ഉറപ്പിക്കലാണ് നടത്തിയത്. ടാര്‍ ചെയ്യുന്ന പ്രവൃത്തി പൂര്‍ത്തിയാകുന്നതോടെ യാത്രാ വാഹനങ്ങള്‍ ഇത് വഴി വണ്‍വേയായി വഴികടന്നു പോകാനാകും. മണ്ണുംകല്ലും കയറി അടഞ്ഞ കലുങ്ക് തുറക്കുന്നതിനുള്ള പണിയാണ് നടന്നു വരുന്നത്.

ഡിസൈന്‍ ആന്‍ഡ് ബ്രിഡ്ജ് ചീഫ് എന്‍ജിനിയര്‍ പ്രഭാകരന്‍, എന്‍എച്ച് ചീഫ് എന്‍ജിനിയര്‍ ചീഫ് എന്‍ജിനിയര്‍ സുരേഷ്‌കുമാര്‍, റോഡ് വിഭാഗം ചീഫ് എന്‍ജിനിയര്‍ ജീവരാജ്, സൂപ്രണ്ടിംഗ് അസി. എന്‍ജിനിയര്‍സിന്ധു തുടങ്ങിയവരടങ്ങിയ സംഘം ഇന്നലെ ചുരത്തിലെത്തി സ്ഥിതിഗതികള്‍ വിലയിരുത്തി.

വയാനാട്ടില്‍ നിന്ന് വരുന്ന ബസുകള്‍ നാലാംവളവ് അടിവാരം ബൈപ്പാസ് റോഡിലൂടെയും കോഴിക്കോട് ഭാഗത്ത് നിന്ന് വയനാട് ഭാഗത്തേക്ക് പോകുന്ന ബസുകള്‍ വിതികൂട്ടിയ ഭാഗത്തുകൂടിയുമാണ് കടത്തിവിടുകയെന്ന് ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍ പറഞ്ഞു.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *