12 മണിക്കൂര്‍ പിന്നിട്ടിട്ടും കുതിരാനില്‍ ഗതാഗതം പൂര്‍ണ സ്ഥിതിയിലാക്കാന്‍ കഴിയുന്നില്ല: നിസ്സഹായരായി പോലീസ്

തൃശൂര്‍: റോഡിലെ കുഴികളെത്തുടര്‍ന്നു ദേശീയ പാതയിലെ കുതിരാനില്‍ അര്‍ധരാത്രി തുടങ്ങിയ ഗതാഗത കുരുക്ക് 12 മണിക്കൂര്‍ പിന്നിട്ടും തുടരുന്നു.

വലിയ വാഹനങ്ങള്‍ കുഴികള്‍ ഇറങ്ങിക്കയറാന്‍ ഏറെ സമയമെടുക്കുന്നതാണ് പ്രധാന പ്രശ്‌നം. ഇതോടെ ചെറിയ വാഹനങ്ങള്‍ ഇരു ഭാഗത്തുനിന്നും ഇടിച്ചു കയറുന്നു. പൊലീസ് സ്ഥലത്തുണ്ടങ്കിലും കാര്യമായി ഒന്നും ചെയ്യാനാകുന്നില്ല. കാറുകളും മറ്റും ഷൊര്‍ണ്ണൂര്‍വഴി തിരിഞ്ഞു പോകുന്നുണ്ട്.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *