കട്ടിപ്പാറ ജലസംഭരണി നിര്‍മ്മിച്ചത് പഞ്ചായത്തിന്റെ അറിവോടെ

കോഴിക്കോട് : കട്ടിപ്പാറ ജലസംഭരണി നിര്‍മ്മിച്ചത് പഞ്ചായത്തിന്റെ അറിവോടെ. പഞ്ചായത്തിന്റെ സമീപിച്ചത് ആട് ഫാമിനായെന്ന് സ്ഥലം ഉടമ അബ്ദുള്‍ ലത്തീഫ് പറഞ്ഞു. കൂടാതെ നിര്‍മാണ അനുമതി വാക്കാല്‍ കിട്ടിയെന്നും അബ്ദുല്‍ പറഞ്ഞു. ജലസംഭരണി വേണമെന്ന് പറഞ്ഞത് കൃഷി ഓഫീസറാണെന്നും ജലസംഭരണിക്ക് അനുമതിവേണ്ടെന്ന് പറഞ്ഞത് പഞ്ചായത്ത് സെക്രട്ടറി ആണെന്നും അബ്ദുള്‍ പറഞ്ഞു.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *