രാമായണ മാസാചരണം: സിപിഎമ്മിനോട് അതൃപ്തി അറിയിച്ച് കേന്ദ്രം

ന്യൂഡല്‍ഹി : സിപിഎമ്മിന്റെ രാമായണ മാസാചരണത്തിന് പാര്‍ട്ടി കേന്ദ്ര നേതൃത്വത്തിന് അതൃപ്തി. കേന്ദ്ര നേതൃത്വത്തിന്റെ അറിവോടെയല്ല തീരുമാനമെന്നാണ് സൂചന. സംസ്ഥാന നേതൃത്വത്തില്‍ നിന്ന് ഇക്കാര്യത്തില്‍ കേന്ദ്രനേതൃത്വം വിശദീകരണം തേടിയേക്കും.

ശ്രീകൃഷ്ണജയന്തി, ഗണേശോത്സവം പിന്നാലെ രാമായാണമാസാചരണവും ആചരിക്കാനാണ് സി.പി.എം തീരുമാനിച്ചിരുന്നത്. പാര്‍ട്ടി നിയന്ത്രണത്തിലുള്ള സംസ്‌കൃതസംഘമാണ് ഈ കര്‍ക്കടകത്തില്‍ രാമായണമാസാചാരണവുമായി രംഗത്തുവന്നത്.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *