82 പവന്‍ സ്വര്‍ണം കുഴമ്പുരൂപത്തില്‍ അടിവസ്ത്രത്തിലാക്കി കടത്താന്‍ ശ്രമിച്ച യുവാവ് പിടിയില്‍

വയനാട്: മുത്തങ്ങയില്‍ നിന്ന് കുഴമ്പുരൂപത്തിലുള്ള 82 പവന്റെ സ്വര്‍ണം പിടിച്ചെടുത്തു. സംഭവവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് താമരശേരി വാവാട് മനാസ്(24) അറസ്റ്റിലായി. ഖത്തറില്‍ നിന്നാണ് സ്വര്‍ണം കടത്താന്‍ ശ്രമിച്ചിരിക്കുന്നത്. സ്വര്‍ണം അടിവസ്ത്രത്തില്‍ ഒളിപ്പിച്ചായിരുന്നു കടത്താന്‍ ശ്രമിച്ചത്. ബംഗളൂരുവില്‍ നിന്ന് ബസില്‍ വരുന്ന വഴിയാണ് മനാസ് എക്‌സൈസിന്റെ പിടിയിലായത്.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *