ലോകജനസംഖ്യാദിനം ആചരിച്ചു

വായാട്ടുപറമ്പ്: വായാട്ടുപറന്പ് സെന്റ് ജോസഫ്‌സ് ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂളില്‍ സാമൂഹ്യശാസ്ത്ര ക്ലബിന്റേയും എസ്പിസിയുടെയും സംയുക്താഭിമുഖ്യത്തില്‍ ലോകജനസംഖ്യാദിനം ആചരിച്ചു. മുഖ്യാധ്യാപകന്‍ മാത്യു ജെ. പുളിക്കല്‍ ജനസംഖ്യാദിന പോസ്റ്റര്‍ പ്രകാശനം ചെയ്തു.

സിബി ഫ്രാന്‍സിസ്, സുനില്‍ ജോസഫ്, സോണിയ ജോസഫ്, ലിഡിയ സിബി എന്നിവര്‍ പ്രസംഗിച്ചു. ബിജു സി. ഏബ്രഹാം, ലൈല സെബാസ്റ്റ്യന്‍, ബിനു വര്‍ഗീസ്, ജോസ് ഫിലിപ്, ദീപ മാത്യു എന്നിവര്‍ നേതൃത്വം നല്‍കി. വിവിധ മത്സരങ്ങളും നടന്നു.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *