അഭിനയിക്കാനറിയാത്ത രാഷ്ട്രീയ നേതാവാണ് പിണറായി വിജയന്‍: കമല്‍ ഹാസന്‍

പിണറായി വിജയന്‍ തന്റെ ഇഷ്ട നേതാവാകാനുള്ള കാരണം വെളിപ്പെടുത്തി കമല്‍ ഹാസന്‍. തെന്നിന്ത്യന്‍ നടനും രാഷ്ട്രീയനേതാവുമായ കമല്‍ ഹാസന് ഏറ്റവും ഇഷ്ടമുള്ള രാഷ്ട്രീയ നേതാവ് പിണറായി വിജയനാകാമുള്ള കാരണം മറ്റൊന്നുമല്ല. അദ്ദേഹത്തിന് അഭിനയിക്കാനറിയില്ല.

അഭിനയിക്കാനറിയാത്ത രാഷ്ട്രീയ നേതാവാണ് പിണറായി വിജയനെന്നാണ് കമലിന്റെ അഭിപ്രായം. ഒരു മാധ്യമത്തിന് നല്‍കിയഅഭിമുഖത്തിലാണ് താരം തന്റെ അഭിപ്രായം വ്യക്തമാക്കിയത്.

കലാകാരനില്‍ നിന്ന് രാഷ്ട്രീയത്തിലെത്താനുള്ള തീരുമാനത്തിന് കാരണം നിലവിലെ സാഹചര്യമാണെന്നും സൂപ്പര്‍ താരങ്ങളെന്ന വിശേഷണം സ്വാതന്ത്ര്യമെന്ന ആശയത്തിന് തന്നെ ഏതിരാണെന്നും അദ്ദേഹം ചൂണ്ടിക്കാട്ടി.

രാഷ്ട്രീയത്തിലും സിനിമയിലും ജനങ്ങള്‍ക്കാണു പ്രാധാന്യം നല്‍കേണ്ടത്. സ്വാതന്ത്ര്യത്തിലാണ് ജനാധിപത്യസര്‍ക്കാരിന്റെ അടിത്തറയെന്നും അതുകൊണ്ടു തന്നെ ചോദ്യങ്ങളെ ഞാന്‍ ഭയപ്പെടുന്നില്ലെന്നില്ലെന്നും അദ്ദേഹം വ്യക്തമാക്കുന്നു.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *