മികച്ച വാര്‍ത്താ അവതാരകനുള്ള കെ ആര്‍ ഗോപീകൃഷ്ണന്

കോഴിക്കോട്: മികച്ച വാര്‍ത്താ അവതാരകനുള്ള പന്ത്രണ്ടാമത് മണപ്പുറം മിന്നലെ അവാര്‍ഡ് മീഡിയവണ്‍ ഡെപ്യൂട്ടി കോര്‍ഡിനേറ്റിങ് എഡിറ്റര്‍ കെ ആര്‍ ഗോപീകൃഷ്ണന്. വ്യൂ പോയിന്റിന്റെ അവതരണത്തിന് നേരത്തെ മികച്ച അഭിമുഖകാരനുള്ള മിന്നലെ അവാര്‍ഡ് ഗോപികൃഷ്ണനെ തേടിയെത്തിയിട്ടുണ്ട്. മികച്ച വാര്‍ത്താ അവതാരകനുള്ള സംസ്ഥാന അവാര്‍ഡ് നേരത്തെ മൂന്നു തവണ നേടിയിട്ടുണ്ട്. വയലാര്‍ പുരസ്‌കാരം, ശാന്തദേവി പുരസ്‌കാരം, കാഴ്ച ടെലിവിഷന്‍ അവാര്‍ഡ് എന്നിവയ്ക്കും അര്‍ഹനായിട്ടുണ്ട്.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *