ടിക്കറ്റ് നിരക്കുകളില്‍ ഇളവുമായി ഗോ എയര്‍

കൊച്ചി: അവധിക്കാല യാത്രക്കാരെ ആകര്‍ഷിക്കുവാന്‍ യാത്രാ നിരക്കില്‍ വന്‍ ഇളവുമായി ഗോ എയര്‍ എയര്‍ലൈന്‍സ്. ഏപ്രിൽ 31 വരെ ബുക്ക് ചെയുന്ന യാത്രക്കാര്‍ക്ക് 1368 രൂപ മുതല്‍ നിരക്കില്‍ ടിക്കറ്റുകള്‍ ലഭ്യമാകുന്നതാണ്. സമയ നിഷ്ടയില്‍ 7-ാം തവണയും ഒന്നാമതെത്തിയ ഗോ എയര്‍ കൊച്ചിയില്‍ ഉള്‍പ്പടെ 12 നഗരങ്ങളിലായി 28 അധിക ഫ്ലൈറ്റുകള്‍ ആരംഭിച്ചു. യാത്രക്കാരുടെ സൗകര്യത്തിന് കൊച്ചിയില്‍ നിന്ന് ഡല്‍ഹിയിലേക്ക് നേരിട്ട് ഫ്ലൈസ്മാര്‍ട് ഓപ്ഷനിലൂടെ ഗോ എയര്‍ സര്‍വീസും പ്രഖ്യാപിച്ചിട്ടുണ്ട്
ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *