ഒരു ബുള്ളറ്റ് ഇങ്ങോട്ട് വന്നാൽ പാകിസ്ഥാനിൽ ഒരു ഷെൽ ആയിരിക്കും പതിക്കുക ; അമിത് ഷാ

റാഞ്ചി : വീണ്ടും അധികാരത്തിലേറിയാൽ ജമ്മു കശ്മീരിന് ഭരണഘടനയിലെ 370 വകുപ്പ് പ്രകാരം നൽകി വരുന്ന പ്രത്യേകാധികാരം പിൻവലിക്കുമെന്ന് ബിജെപി ദേശീയ അദ്ധ്യക്ഷൻ അമിത് ഷാ . ജാർഖണ്ഡിലെ പലമാവു ജില്ലയിൽ സംഘടിപ്പിച്ച റാലിയിൽ സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു അദ്ദേഹം .

കോൺഗ്രസ് നേതൃത്വത്തിലുള്ള യു പി എ സർക്കാരിന്റെ കാലത്ത് പാകിസ്ഥാനിൽ നിന്നുള്ള ഭീകരവാദ ഗ്രൂപ്പുകൾ ഇന്ത്യയെ നിരന്തരം ലക്ഷ്യം വച്ചുകൊണ്ടിരുന്നു . ജവാന്മാരുടെ ജീവൻ എടുത്തു .രാജ്യത്തിന്റെ സുരക്ഷയിൽ നമുക്ക് വിട്ടു വീഴ്ച്ച ചെയ്യാൻ പറ്റില്ല . കശ്മീരിനെ ഇന്ത്യയിൽ നിന്നും വേർപ്പെടുത്തണമെന്ന ആഗ്രഹം വിലപ്പോകില്ല . ഒരു ബുള്ളറ്റ് ഇങ്ങോട്ട് വന്നാൽ അവിടെ ഒരു ഷെൽ ആയിരിക്കും പതിക്കുക ,അമിത് ഷാ പറഞ്ഞു

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *