വരലക്ഷ്മി ശരത്കുമാര്‍ സര്‍പ്പ കന്യകയായി അഭിനയിക്കുന്ന “നീയാ 2”

       ജയ് നായകനായ ” നീയാ 2 ” എന്ന തമിഴ് ചിത്രത്തിന്‍റെ പുതിയ പോസ്റ്റര്‍ റിലീസ് ചെയ്തു .          റായ് ലക്ഷ്മി , കാതറിന്‍ തെരേസാ, വരലക്ഷ്മി ശരത് കുമാര്‍ എന്നീ മൂന്ന  നായികമാറുള്ള ചിത്രത്തില്‍ വരലക്ഷ്മി ശരത്കുമാര്‍ സര്‍പ്പ കന്യകയായി അഭിനയിക്കുന്നു. ശക്തമായ പ്രണയകഥയുടെ പശ്ചാത്തലത്തിലുള്ള നര്‍മ്മരസപ്രദമായ ഹൊറര്‍ ചിത്രമായ ‘നീയാ 2’ന്റെ ചിത്രീകരണം ചാലക്കുടി ,കൊടൈക്കനാല്‍, ഊട്ടി, തലക്കോണം എന്നിവിടങ്ങളിലായി നടന്നു.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *