ജി ടെക് മഹോത്സവം ഇന്ന് കൊച്ചിയിൽ

കൊച്ചി : ജി ടെക് മഹോത്സവം (ഐ ടി മാജിക് 2019 ) ഇന്ന് വൈകുന്നേരം 5 .30 ന് കൊച്ചി ദർബാർ ഹാൾ ഗ്രൗണ്ടിൽ അരങ്ങേറും.സിനിമ താരങ്ങളായ ആസിഫ് അലി ,പാർവ്വതി ,അനാർക്കലി ,എന്നിവർ വിശിഷ്ടഥികളായി പങ്കെടുക്കും. ഫസൽ റാസിയും സംഘവും അവതരിപ്പിക്കുന്ന മ്യൂസിക് ബാൻഡും,താണ്ഡവം ഡാൻസ് ഗ്രുപ്പിന്റെ ഡാൻസ് ഫ്യൂഷനും അരങ്ങേറും. ജി ടെക്കിൽ പ്രാഗൽഭ്യ തെളിയിച്ച പ്രതിഭകൾക്കുള്ള അവാർഡ് ചടങ്ങിൽ വിതരണം ചെയ്യും.കേരളത്തിലെ 14 ജില്ലകളിൽ നിന്ന് 230 സെന്ററുകളിലെ ആയിരകണക്കിന് പ്രധിനിധികൾ ചടങ്ങിൽ പങ്കെടുക്കും.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *