എഎഫ്‌സി ഏഷ്യന്‍ കപ്പ്: ആദ്യ പോരാട്ടത്തില്‍ ഇന്ത്യയുടെ എതിരാളിയായി തായ്‌ലാന്‍ഡ്

ന്യൂഡല്‍ഹി: 2019 എഎഫ്‌സി ഏഷ്യന്‍ കപ്പില്‍ ഇന്ത്യയുടെ ആദ്യ പോരാട്ടത്തില്‍ തായ്‌ലാന്‍ഡിനെ നേരിടും. ജനുവരി ആറിന് അല്‍നഹ്‌യാന്‍ സ്റ്റേഡിയത്തിലാണ് ഇന്ത്യ തായ്‌ലാന്‍ഡ് മത്സരം. ആതിഥേയരായ യുഎഇ, ബഹ്‌റൈന്‍ എന്നിവര്‍ക്കൊപ്പം ഗ്രൂപ്പ് എയിലാണ് ഇന്ത്യ. നിലവില്‍ 97ാം സ്ഥാനത്താണ് ഇന്ത്യ. തായ്‌ലാന്‍ഡ് 122ാം സ്ഥാനത്തുമാണ്.

ജനുവരി അഞ്ച് മുതല്‍ ഫെബ്രുവരി ഒന്ന് വരെ യുഎഇയിലാണ് ടൂര്‍ണമെന്റ് നടക്കുന്നത്. ഇത് നാലാം തവണയാണ് ഇന്ത്യ ഏഷ്യന്‍ കപ്പ് യോഗ്യത നേടുന്നത്.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *