ദേശീയപാത നിര്‍മാണത്തില്‍ ക്രമക്കേട്: സിബിഐ പരിശോധന നടത്തി

കൊച്ചി: ഇടപ്പള്ളി -മണ്ണുത്തി ദേശീയപാത നിര്‍മാണത്തില്‍ ക്രമക്കേടുണ്ടെന്ന പരാതിയില്‍ സി.ബി.ഐ യും ദേശീയ പാത അതോറിറ്റിയും പരിശോധന നടത്തി. സി.ബി.ഐ കൊച്ചി യൂണിറ്റ് ഉദ്യോഗസ്ഥരും ദേശീയ പാത അതോറിറ്റി ഉദ്യോഗസ്ഥരും സംയുക്തമായിട്ടായിരുന്നു പാലിയേക്കര ടോള്‍ പ്ലാസയിലും ദേശീയ പാതയിലും പരിശോധന നടത്തിയത്.

ഗുണമേന്മയുടെ കാര്യത്തില്‍ കരാര്‍ വ്യവസ്ഥകള്‍ പാലിക്കപ്പെട്ടില്ലെന്നാരോപിച്ചു തൃശൂര്‍ സ്വദേശി ബെന്നി നല്‍കിയ പരാതിയുടെ തുടര്‍ നടപടികളുടെ ഭാഗമായിട്ടായിരുന്നു പരിശോധന.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *