സി.ബി.എസ്.ഇ പത്താം ക്ലാസ് പരീക്ഷാ ഫലം പുറത്ത്

ന്യൂഡല്‍ഹി: സി.ബി.എസ്.ഇ പത്താം ക്ലാസ് പരീക്ഷാ ഫലം പുറത്തു വന്നു. സിബിഎസ്ഇ ഔദ്യോഗിക വെബ്‌സൈറ്റായ (cbse.nic.in) കൂടാതെ results.nic.in, www.cbseresults.nic.in, എന്നീ വെബ്‌സൈറ്റുകളിലും ഫലം ലഭ്യമാണ് 16,38,420 വിദ്യാര്‍ഥികളാണ് ഇത്തവണ പത്താംക്ലാസ് പരീക്ഷയെഴുതിയത്. ഇന്ത്യയില്‍ 4,453 പരീക്ഷാകേന്ദ്രങ്ങളിലും വിദേശത്ത് 78 പരീക്ഷാകേന്ദ്രങ്ങളിലുമായാണ് പരീക്ഷ നടന്നത്. സി.ബി.എസ്.ഇ. പത്താം ക്ലാസിലെ കണക്ക് പരീക്ഷ ചോദ്യപേപ്പര്‍ ചോര്‍ന്നതുമൂലം റദ്ദാക്കിയിരുന്നുവെങ്കിലും മതിയായ അന്വേഷണങ്ങള്‍ക്ക് ശേഷം ചോദ്യപേപ്പര്‍ ചോര്‍ന്നിട്ടില്ലെന്ന നിലപാട് സി.ബി.എസ്.ഇ.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *