വീണ്ടും ആരാധകരെ കീഴടക്കി മീനാക്ഷി: കുടുംബത്തോടൊപ്പമുള്ള ദിലീപിന്റെ ചിത്രം വൈറലാകുന്നു

മഞ്ഞ സാരിയില്‍ സുന്ദരിയായി മീനാക്ഷി. ഒരു വിവാഹ ചടങ്ങില്‍ ദിലീപും കുടുംബവും പങ്കെടുത്ത ചിത്രം ഇപ്പോള്‍ സോഷ്യല്‍ മീഡിയയില്‍ വൈറലാണ്. വരനും വധുവിനുമൊപ്പം മഞ്ഞ സാരിയില്‍ സുന്ദരിയായി മീനാക്ഷിയും അരില്‍ കാവ്യയും ദിലീപുമാണ് ചിത്രത്തില്‍.

ഒരിടവേളയ്ക്ക് ശേഷമാണ് ദിലീപും കുടുംബവും ഒരു ചടങ്ങിനെത്തുന്നത്. അടുത്തിടെ നടന്ന ചടങ്ങുകളില്‍ ദിലീപ് പങ്കെടുത്തിരുന്നെങ്കിലും കാവ്യയും മീനാക്ഷിയും പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിരുന്നില്ല. മൂവരും ഒന്നിച്ചുള്ള ചിത്രം സോഷ്യല്‍ മീഡിയയില്‍ എത്തിയതോടെ നിമിഷ നേരം കൊണ്ട് ആരാധകര്‍ ഏറ്റെടുത്തു.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *