രണ്ടാം തവണയും കോടികള്‍ സ്വന്തമാക്കി യു.എ.ഇ പ്രവാസി

ദുബായ്• രണ്ടാം തവണയും 1 മില്യണ്‍ ഡോളര്‍ (ഏകദേശം 6.72 കോടിയോളം ഇന്ത്യന്‍ രൂപ) സമ്മാനം സ്വന്തമാക്കി യു.എ.ഇ പ്രവാസിലബനീസ് പൗരനായ മുസ്ലെഹ് മൗസ ഹസന്‍ എന്ന 73 കാരനാണ് ദുബായ് ഡ്യൂട്ടി ഫ്രീ നറുക്കെടുപ്പില്‍ രണ്ടാം തവണയും കോടീശ്വരനായത്. ദുബായ് അന്താരാഷ്ട്ര വിമാനത്താവളത്തില്‍ നടന്ന നറുക്കെടുപ്പിലാണ് വിജയിയെ തെരഞ്ഞെടുത്തത്.
ദുബായ് ഡ്യൂട്ടി ഫ്രീ റാഫിള്‍ രണ്ടാം തവണയും വിജയിക്കുന്ന ഏഴാമത്തെയാളാണ് ഹസന്‍. 273 സീരീസിലെ 0742 ടിക്കറ്റ് ആണ് ഹസനെ വിജയിയായിക്കിയത്. 2012 നവംബറിലാണ് ഹസന്‍ നേരത്തെ സമ്മാനം നേടിയത്.
39 വര്‍ഷമായി യു.എ.ഇയില്‍ താമസിക്കുന്ന ഹസന്‍, ദുബായ് ഡ്യൂട്ടി ഫ്രീ റാഫിള്‍ വിജയിക്കുന്ന 10 മത്തെ ലബനീസ് പൗരനാണ്.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *