കൊച്ചി: കെ വി തോമസിനെ സന്തോഷത്തോടെ യാത്രയാക്കുന്നുവെന്ന് പ്രതിപക്ഷ നേതാവ് വി ഡി സതീശന്‍. ആ ബാധ്യത ഇനി സിപിഎം അനുഭവിച്ചോട്ടെ. പിണറായി വിജയന്‍ കുലംകുത്തികളെ മാലയിട്ടും ഷാളണിയിച്ചും സ്വീകരിക്കുന്ന തിരക്കിലാണ്. കെ വി തോമസിനെതിരെ തൃക്കാക്കരയില്‍ പ്രതിഷേധം ഉയരും. എല്‍ഡിഎഫിന് തിരിച്ചടിയുണ്ടാകും. കൂടുതല്‍ വോട്ടുകള്‍ യുഡിഎഫിന് കിട്ടുമെന്ന് പ്രതിപക്ഷ നേതാവ് പറഞ്ഞു.

കെ വി തോമസിനോട് കോണ്‍ഗ്രസ് പ്രവര്‍ത്തകര്‍ക്ക് അവജ്ഞയും പുച്ഛവുമാണ്. അതേ അവജ്ഞയോടും പുച്ഛത്തോടുമാണ് സിപിഎം പ്രവര്‍ത്തകരും കെവി തോമസിനെ കാണുന്നത്. മെട്രോ റെയില്‍ തൃക്കാക്കരയിലേക്ക് നീട്ടാന്‍ യുഡിഎഫ് എംപിമാര്‍ ശ്രമിച്ചിട്ടില്ലെന്ന മുഖ്യമന്ത്രിയുടെ പ്രസ്താവന അടിസ്ഥാനരഹിതമാണ്. ഹൈബി ഈഡന്‍ രണ്ടു തവണ പാര്‍ലമെന്റില്‍ വിഷയം ഉന്നയിച്ചിരുന്നു. എറണാകുളത്തെ ചില ആളുകള്‍ മുഖ്യമന്ത്രിയെ തെറ്റിദ്ധരിപ്പിച്ചതായിരിക്കുമെന്നും വി ഡി സതീശന്‍ പറഞ്ഞു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.