എറണാകുളം-അങ്കമാലി അതിരൂപതയുടെ ഭരണ നിര്‍വഹണ ചുമതലയില്‍ നിന്നും കര്‍ദ്ദിനാള്‍ മാര്‍ ജോര്‍ജ്​ആലഞ്ചേരിയെ ഒഴിവാക്കി

കൊച്ചി: എറണാകുളം-അങ്കമാലി അതിരൂപതയുടെ ഭരണ നിര്‍വഹണ ചുമതലയില്‍ നിന്നും കര്‍ദ്ദിനാള്‍ മാര്‍ ജോര്‍ജ്​ആലഞ്ചേരിയെ ഒഴിവാക്കി. മാര്‍ ജേക്കബ്​ മനത്തോടത്തിനെ സഭയുടെ പുതിയ അപ്പസ്തോലിക്​അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്റര്‍ പദവിയില്‍ നിയമിച്ചു . നിലവില്‍ സീറോ മലബാര്‍ സഭാ പാലക്കാട്​ രൂപതാ ബിഷപ്പാണ്​മാര്‍ ജേക്കബ്​മനത്തോടത്ത്​. സഭയിലെ ഭൂമി വിവാദങ്ങളില്‍ മാര്‍ ജോര്‍ജ്​ആലഞ്ചേരി പ്രതികൂട്ടില്‍ നില്‍ക്കുന്ന സാഹചര്യത്തിലാണ്​അദ്ദേഹത്തിന്റെ അധികാരങ്ങള്‍ വെട്ടിക്കുറച്ചത്.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *