കട്ടിപ്പാറ ഉരുള്‍പ്പൊട്ടലിന് കാരണം തടയണ നിര്‍മാണം

കോഴിക്കോട്: കട്ടിപ്പാറയിലെ തടയണ നിര്‍മ്മാണം ഉരുള്‍പ്പൊട്ടലിന് ആക്കം കൂട്ടിയെന്ന് സെന്റര്‍ ഫോര്‍ വാട്ടര്‍ റിസോഴ്‌സ് ഡെവലപ്‌മെന്റ് ആന്‍ഡ് മാനേജ്‌മെന്റ്. ചെരിഞ്ഞ പ്രദേശത്തെ നിര്‍മാണ പ്രവര്‍ത്തനങ്ങളാണ് അപകടത്തിന് ആക്കം കൂട്ടിയത്. പ്രദേശത്ത് വിശദമായ പരിശോധന നടത്തുമെന്നും മണ്ണ് പരിശോധന പൂര്‍ത്തിയാക്കിയ ശേഷം വിദഗ്ധസംഘം സര്‍ക്കാരിന് റിപ്പോര്‍ട്ട് സമര്‍പ്പിക്കുമെന്നും അറിയിച്ചു.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *