ഗ്ലോബല്‍ വില്ലേജില്‍ വന്‍ അഗ്നിപാത: തീ അണയ്ക്കാനുള്ള ശ്രമങ്ങള്‍ തുടരുന്നു

ദുബായ്: ഗ്ലോബല്‍ വില്ലേജില്‍ വന്‍ തീപിടുത്തം. തീപിടിത്തം നിയന്ത്രണവിധേയമായതായാണ് വിവരം. തിങ്കളാഴ്ച രാവിലെയോടെയാണ് സംഭവം. കടുത്ത പുക ഉയരുന്നതായി പരിസരവാസികളുടെ ശ്രദ്ധയില്‍പ്പെടുകയായിരുന്നു. അതേസമയം തീ നിയന്ത്രണവിധേയമായതായും പൂര്‍ണമായും തീ അണയ്ക്കാനുള്ള ശ്രമങ്ങള്‍ നടക്കുകയാണെന്നുമാണ് റിപ്പോര്‍ട്ട്. ഗ്ലോബല്‍ വില്ലേജ് സീസണ്‍ അല്ലാത്തതിനാല്‍ വന്‍ അപകടമാണ് ഒഴിവായത്.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *