പാക് ദേശീയ സുരക്ഷാ ഉപദേഷ്ടാവ് രാജിവെച്ചു

ലാഹോര്‍: പാക്കിസ്ഥാനിലെ ദേശീയ സുരക്ഷാ ഉപദേഷ്ടാവ് നസര്‍ ഖാന്‍ ജന്‍ജുവ രാജിവെച്ചു. ബുധനാഴ്ചയാണ് നസര്‍ ഖാന്‍ രാജി വെച്ചത്. പ്രധാനമന്ത്രി നസീറുല്‍ മുല്‍ക്ക് നസര്‍ ഖാന്റെ രാജി സ്വീകരിച്ചു.

പാക്കിസ്ഥാന്‍ ആര്‍മിയില്‍ നിന്നും വിരമിച്ച ലെഫ്റ്റനന്റ് ജനറലായ നസര്‍ ഖാന്‍ 2015 ഒക്ടോബര്‍ മുതല്‍ എന്‍എസ്എയിലും സേവനമനുഷ്ഠിച്ചിട്ടുണ്ട്. അദ്ദേഹം നാഷണല്‍ ഡിഫന്‍സ് യൂണിവേഴ്‌സിറ്റിയുടെ പ്രസിഡന്റുമായിരുന്നു.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *