നാനൂറിലേറെ സിറിയന്‍ അഭയാര്‍ത്ഥികള്‍ ജന്മനാട്ടില്‍ തിരിച്ചെത്തി

സിറിയ: നാനൂറിലധികം സിറിയന്‍ അഭയാര്‍ത്ഥികള്‍ ജന്മനാട്ടിലേക്ക് തിരിച്ചെത്തി. ലബനനില്‍ കഴിഞ്ഞിരുന്ന അഭയാര്‍ത്ഥികളാണ് തിരിച്ചെത്തിയത്.ലബനാനിലെ അര്‍സലിലാണ് ഇവര്‍ അഭയാര്‍ത്ഥികളായി കഴിഞ്ഞിരുന്നത്.

ലബനന്‍ സര്‍ക്കാര്‍ മുന്‍ കയ്യെടുത്താണ് സിറിയന്‍ അഭയാര്‍ത്ഥികളുടെ തിരിച്ചുവരവ് സാധ്യമാക്കിയത്. ലബനനിലെ സിറിയന്‍ ക്യാമ്പിലെ അതി ശൈത്യം കാരണം അഭയാര്‍ത്ഥികള്‍ വളരെ അധികം ബുദ്ധിമുട്ടിലായിരുന്നു. ശക്തമായ മഴയും കൊടുംതണുപ്പും കാറ്റും കാലാവസ്ഥയോട് പൊരുതിയാണ് ലബനന്‍ ക്യാമ്പില്‍ അഭയാര്‍ത്ഥികള്‍ ജീവിച്ചിരുന്നത്. ലബനന്‍ സര്‍ക്കാരിന്റെ കണക്ക് പ്രകാരം 1.5 മില്യണ്‍ സിറിയന്‍ അഭയാര്‍ത്ഥികളാണ് രാജ്യത്തുള്ളത്.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *