ഏഷ്യന്‍ ഗെയിംസ്: 36 ഇനങ്ങളിലായി 524 പടയാളികളുമായി ഇന്ത്യ ഒരുങ്ങി കഴിഞ്ഞു

ഏഷ്യന്‍ ഗെയിംസിനുള്ള ഇന്ത്യന്‍ സംഘം തയ്യാര്‍. 36 ഇനങ്ങളിലായി 524 അംഗങ്ങളാണ് ഇന്ത്യയെ ഇന്തോനേഷ്യയിലെ ജക്കാര്‍ത്തയിലും പാലംബാംഗിലുമായി നടക്കുന്ന ഏഷ്യന്‍ ഗെയിംസില്‍ പ്രതിനിധീകരിക്കുക. ഓഗസ്റ്റ് 18 മുതല്‍ സെപ്റ്റംബര്‍ 2 വരെയാണ് ഏഷ്യന്‍ ഗെയിംസ് അരങ്ങേറുന്നത്.

277 പുരുഷന്മാരും 247 വനിതകളുമാണ് ഇന്ത്യന്‍ സംഘത്തിലുള്ളത്.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *