സംസ്ഥാന സ്ബ്ജൂനിയര്‍ ഫുട്‌ബോള്‍ ചാമ്ബ്യന്‍ഷിപ്പ്: എറണാകുളത്തിന് വിജയ തുടക്കം

39ആമത് സംസ്ഥാന സ്ബ്ജൂനിയര്‍ ഫുട്‌ബോള്‍ ചാമ്ബ്യന്‍ഷിപ്പില്‍ എറണാകുളത്തിന് വിജയ തുടക്കം. ഇന്ന് എറണാകുളം അംബേദ്കര്‍ സ്റ്റേഡിയത്തില്‍ ആരംഭിച്ച ടൂര്‍ണമെന്റിലെ ആദ്യ മത്സരത്തില്‍ തിരുവനന്തപുരത്തെ ആണ് എറണാകുളം പരാജയപ്പെടുത്തിയത് എതിരില്ലാത്ത മൂന്നു ഗോളുകള്‍ക്കായിരുന്നു വിജയം. എറണാകുളത്തിനായി മനക് ചന്ദ് പ്രസാദ്, ജോജോ, ആര്‍തര്‍ ക്രിസ് റോച എന്നിവരാണ് ഇന്ന് ഗോളുകള്‍ നേടിയത്.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *